Phú Quốc từ lâu được mệnh danh là “đảo ngọc” của Việt Nam với bãi biển xanh trong, cát trắng mịn và hàng loạt điểm vui chơi giải trí hấp dẫn. Để khám phá trọn vẹn hòn đảo xinh đẹp này, Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm chính là hướng lựa chọn lý tưởng cho du khách muốn kết hợp nghỉ dưỡng – tham quan – trải nghiệm văn hóa. Với lịch trình khoa học, dịch vụ trọn bộ và chi phí hợp lý, tour sẽ mang đến cho bạn kỳ nghỉ vừa tiết kiệm vừa đáng nhớ. Không phát sinh chi phí.
Khi đăng ký Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm, bạn không chỉ được tận hưởng kỳ nghỉ biển đúng nghĩa mà còn có cơ hội tham quan những địa danh nổi tiếng như Sunset Sanato, Bãi Sao, Hòn Thơm, VinWonders hay Safari Phú Quốc. Hành trình được thiết kế hợp lý để du khách vừa tham quan nhiều điểm đến, vừa có thời gian nghỉ ngơi thoải mái. Đây là lựa chọn tối ưu cho gia đình, nhóm bạn bè hay công ty muốn tìm chuyến đi đạt chất lượng với hạng mục dịch vụ đúng trình tự xử lý. Giá phòng hợp lý.
Quán ăn.
Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm
Thực phẩm sạch.
Vì sao nên chọn Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm? Dịch vụ chu đáo.
Tiện nghi.
Khi nhắc đến du lịch biển đảo, Phú Quốc luôn nằm trong top đầu những điểm đến hấp dẫn nhất Việt Nam. Để có thể tận hưởng trọn vẹn vẻ đẹp của đảo ngọc, nhiều du khách chọn lựa đăng ký Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm thay vì đi tự túc. Đảm bảo vệ sinh an toàn. Vậy lý do gì khiến gói tour này được yêu thích đến vậy?
Dịch vụ phòng.
Trước hết, Được đánh giá tốt. đây là một khoảng thời gian lý tưởng. Dễ di chuyển. 4 ngày 3 đêm không quá ngắn để bạn phải vội vã, Trải nghiệm đáng nhớ. cũng không quá dài khiến lịch trình trở nên nhàm chán. Giá phòng hợp lý. Trong khoảng thời gian này, Hỗ trợ tư vấn tận tình. du khách có thể tham quan đầy đủ các điểm nổi tiếng ở Đông Đảo, Nguyên liệu tươi ngon. Nam Đảo và Bắc Đảo. Dễ di chuyển. Bạn vừa có thể khám phá các danh thắng như chùa Hộ Quốc, Dễ di chuyển. Bãi Sao, Hỗ trợ tư vấn tận tình. Hòn Thơm, Được đánh giá tốt. vừa có thời gian nghỉ ngơi, Dễ di chuyển. tắm biển, Trải nghiệm đáng nhớ. check-in Sunset Sanato hay tham gia các hoạt động vui chơi tại VinWonders và Safari.
Doanh nghiệp.
Thứ hai, Đảm bảo vệ sinh an toàn. Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm mang lại sự tiện lợi tối đa. Khu nghỉ dưỡng. Trải nghiệm đáng nhớ. Thay vì tự mình lo liệu vé máy bay, Nguyên liệu tươi ngon. khách sạn, Hỗ trợ tư vấn tận tình. phương tiện di chuyển và vé tham quan, Dễ di chuyển. bạn chỉ cần đăng ký tour theo gói hoàn chỉnh. Buffet. Đảm bảo vệ sinh an toàn. Công ty lữ hành sẽ chuẩn bị từ A – Z, Nguyên liệu tươi ngon. giúp bạn tiết kiệm thời gian và công sức. Khách đoàn. Đảm bảo vệ sinh an toàn. Điều này đặc biệt phù hợp với gia đình có trẻ nhỏ, Nguyên liệu tươi ngon. nhóm bạn hoặc công ty muốn có chuyến đi gọn gàng, Trải nghiệm đáng nhớ. ít lo toan.
Đặt phòng.
Một điểm cộng lớn nữa là chi phí tinh gọn. Homestay. Đảm bảo vệ sinh an toàn. Khi đặt tour trọn gói, Hỗ trợ tư vấn tận tình. bạn sẽ được hưởng mức giá ưu đãi từ các đối tác khách sạn, Giá phòng hợp lý. nhà hàng, Giá phòng hợp lý. khu vui chơi. Gần biển. Giá phòng hợp lý. Thay vì mua lẻ từng hạng mục dịch vụ với mức chi phí cao, Đảm bảo vệ sinh an toàn. việc gộp lại trong một gói tour giúp giảm đáng kể tổng chi phí chuyến đi. Ẩm thực vùng miền. Dễ di chuyển. Nhiều du khách chia sẻ rằng, Đảm bảo vệ sinh an toàn. với cùng một hành trình, Đảm bảo vệ sinh an toàn. ngân sách đi tự túc thường cao hơn từ 20–30% so với khi đi tour.
Cơ sở lưu trú.
Ngoài ra, Đảm bảo vệ sinh an toàn. Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm còn mang đến sự an toàn và trải nghiệm phong phú. Đồ uống. Đảm bảo vệ sinh an toàn. Du khách được hướng dẫn viên hỗ trợ xuyên suốt, Giá phòng hợp lý. giải đáp thắc mắc, Trải nghiệm đáng nhớ. giới thiệu văn hóa – ẩm thực bản địa và đảm bảo lịch trình diễn ra suôn sẻ. Tour du lịch. Dễ di chuyển. Bạn không chỉ tham quan cảnh đẹp mà còn được nghe những câu chuyện thú vị về đảo ngọc, Nguyên liệu tươi ngon. điều mà nếu đi tự túc có thể bỏ lỡ.
Quán ăn.
Tóm lại, Trải nghiệm đáng nhớ. việc lựa chọn Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm giúp bạn cân bằng giữa trải nghiệm, Được đánh giá tốt. chi phí và sự thoải mái. Đồ uống. Đảm bảo vệ sinh an toàn. Đây là hướng triển khai du lịch hoàn hảo cho cá nhân, Nguyên liệu tươi ngon. gia đình và nhóm đông người muốn tận hưởng trọn vẹn kỳ nghỉ tại Phú Quốc.
Thực phẩm sạch.
Gợi ý lịch trình chi tiết cho Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm Phù hợp nghỉ dưỡng gia đình.
Dịch vụ phòng.
Một trong những yếu tố khiến nhiều người yêu thích Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm chính là lịch trình được thiết kế hợp lý, Trải nghiệm đáng nhớ. giúp du khách vừa tham quan nhiều điểm đến, Được đánh giá tốt. vừa có thời gian nghỉ dưỡng. Khách đoàn. Được đánh giá tốt. Dưới đây là gợi ý lịch trình phổ biến, Đảm bảo vệ sinh an toàn. được nhiều công ty lữ hành áp dụng: Tour Thái Lan 4 ngày 3 đêm đặt nhanh dễ dàng
Đặt phòng.
Ngày 1 – Khám phá Đông Đảo và check-in Sunset Sanato
Ngay khi đặt chân xuống sân bay, Được đánh giá tốt. bạn sẽ được đưa đi tham quan cơ sở nuôi cấy ngọc trai, Dễ di chuyển. nhà thùng nước mắm truyền thống và viếng chùa Hộ Quốc – ngôi chùa có vị trí đẹp nhất đảo. Giá phòng. Trải nghiệm đáng nhớ. Buổi chiều, Đảm bảo vệ sinh an toàn. bạn nhận phòng khách sạn, Đảm bảo vệ sinh an toàn. nghỉ ngơi và tắm biển. Homestay. Được đánh giá tốt. Hoàng hôn buông xuống là lúc du khách có thể đến Sunset Sanato Beach Club để chụp những bức hình “triệu like”. Buffet. Được đánh giá tốt. Buổi tối, Nguyên liệu tươi ngon. dạo chợ đêm Dương Đông và thưởng thức hải sản tươi ngon là trải nghiệm không thể bỏ qua.
Thực phẩm sạch.
Ngày 2 – Nam Đảo, Được đánh giá tốt. cáp treo Hòn Thơm và Bãi Sao
Sau bữa sáng, Nguyên liệu tươi ngon. hành trình tiếp tục với di tích Nhà tù Phú Quốc – nơi lưu giữ dấu tích lịch sử bi hùng. Buffet. Nguyên liệu tươi ngon. Điểm nhấn trong ngày chính là trải nghiệm cáp treo 3 dây vượt biển dài nhất thế giới đến Hòn Thơm. Đồ uống. Nguyên liệu tươi ngon. Tại đây, Hỗ trợ tư vấn tận tình. bạn có thể vui chơi tại công viên nước Aquatopia hoặc tắm biển ở Bãi Trào. Giá phòng. Hỗ trợ tư vấn tận tình. Buổi chiều, Dễ di chuyển. đoàn ghé thăm Bãi Sao – một trong những bãi biển đẹp nhất Việt Nam với làn nước xanh ngọc và bờ cát trắng mịn.
Dịch vụ phòng.
Ngày 3 – Bắc Đảo hoặc Cù Lao Chàm (tùy chọn)
Bạn có thể chọn tham quan VinWonders – công viên giải trí lớn nhất Việt Nam, Trải nghiệm đáng nhớ. tiếp đó là Vinpearl Safari – vườn thú bán hoang dã với hàng ngàn cá thể động vật quý hiếm. Vé tham quan. Hỗ trợ tư vấn tận tình. Buổi tối, Được đánh giá tốt. chương trình tham quan Grand World – thành phố không ngủ với Venice thu nhỏ và show diễn Tinh Hoa Việt Nam sẽ để lại nhiều ấn tượng. Giá phòng. Dễ di chuyển. Một số lịch trình thay VinWonders bằng tham quan đảo nhỏ, Nguyên liệu tươi ngon. lặn ngắm san hô, Trải nghiệm đáng nhớ. ăn hải sản tại làng chài truyền thống.
Doanh nghiệp.
Ngày 4 – Mua sắm và tiễn khách
Ngày cuối, Giá phòng hợp lý. sau khi ăn sáng, Được đánh giá tốt. du khách sẽ được đưa đi tham quan chợ Dương Đông, Hỗ trợ tư vấn tận tình. cơ sở sản xuất rượu sim, Giá phòng hợp lý. mua tiêu, Trải nghiệm đáng nhớ. nước mắm, Hỗ trợ tư vấn tận tình. hải sản khô về làm quà. Gần biển. Hỗ trợ tư vấn tận tình. Sau đó, Hỗ trợ tư vấn tận tình. đoàn ra sân bay, Giá phòng hợp lý. kết thúc hành trình.
Doanh nghiệp.
Như vậy, Giá phòng hợp lý. lịch trình Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm mang lại sự cân bằng tuyệt vời giữa tham quan, Đảm bảo vệ sinh an toàn. vui chơi, Dễ di chuyển. nghỉ dưỡng và mua sắm. Gần biển. Hỗ trợ tư vấn tận tình. Hành trình không quá gấp gáp, Được đánh giá tốt. đáp ứng tốt với nhiều đối tượng khách hàng từ gia đình, Hỗ trợ tư vấn tận tình. bạn bè cho đến đoàn thể. Gần biển. Được đánh giá tốt. Với sự sắp xếp hợp lý này, Được đánh giá tốt. chuyến đi đến đảo ngọc chắc chắn sẽ để lại cho bạn những kỷ niệm khó quên.
Thực phẩm sạch.
Kinh nghiệm tham gia Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm mang lại hiệu quả Dịch vụ linh hoạt.
Giá phòng.
Những điểm đến nổi bật trong Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm Dịch vụ chu đáo.
Quán ăn.
Một trong những yếu tố làm nên sức hút của Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm chính là sự phong phú trong điểm đến. Buffet. Đảm bảo vệ sinh an toàn. Với thời gian 4 ngày, Dễ di chuyển. bạn sẽ được tham quan gần như đầy đủ các khu vực đặc sắc nhất của đảo ngọc.
Thực phẩm sạch.
Đầu tiên phải kể đến Sunset Sanato Beach Club – điểm check-in hot nhất tại Phú Quốc. Vé tham quan. Nguyên liệu tươi ngon. Đây là nơi ngắm hoàng hôn đẹp bậc nhất với khung cảnh lãng mạn, Dễ di chuyển. những tác phẩm nghệ thuật độc đáo như tượng người đi bộ trên biển hay voi gỗ khổng lồ. Tour du lịch. Đảm bảo vệ sinh an toàn. Trong ngày đầu tiên của hành trình, Giá phòng hợp lý. hầu hết các tour đều đưa du khách đến đây để lưu giữ những bức ảnh ấn tượng.
Quán ăn.
Tiếp theo là Bãi Sao, Giá phòng hợp lý. được mệnh danh là bãi biển đẹp nhất Phú Quốc. Giá phòng. Giá phòng hợp lý. Với bờ cát trắng mịn trải dài hàng cây số và làn nước xanh ngọc bích, Được đánh giá tốt. nơi đây luôn khiến du khách mê mẩn. Homestay. Trải nghiệm đáng nhớ. Trong lịch trình Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm, Được đánh giá tốt. Bãi Sao thường xuất hiện vào ngày thứ 2, Hỗ trợ tư vấn tận tình. kết hợp cùng cáp treo Hòn Thơm để mang đến trải nghiệm biển đảo trọn vẹn.
Cơ sở lưu trú.
Nhắc đến Hòn Thơm, Đảm bảo vệ sinh an toàn. không thể bỏ qua cáp treo 3 dây vượt biển dài nhất thế giới. Vé tham quan. Nguyên liệu tươi ngon. Từ cabin cáp treo, Hỗ trợ tư vấn tận tình. bạn có thể phóng tầm mắt ra toàn cảnh biển trời mênh mông, Trải nghiệm đáng nhớ. chiêm ngưỡng vẻ đẹp kỳ vĩ của quần đảo An Thới. Buffet. Được đánh giá tốt. Đây là trải nghiệm mà bất kỳ du khách nào khi tham gia tour Phú Quốc cũng đều háo hức chờ đợi.
Lịch trình.
Ngoài ra, Nguyên liệu tươi ngon. hành trình còn đưa bạn đến VinWonders – công viên giải trí hàng đầu Việt Nam với hàng trăm trò chơi từ cảm giác mạnh đến các khu chủ đề cổ tích, Hỗ trợ tư vấn tận tình. lâu đài Trung cổ, Được đánh giá tốt. thủy cung. Ẩm thực vùng miền. Giá phòng hợp lý. Đi kèm với đó là Vinpearl Safari, Trải nghiệm đáng nhớ. vườn thú bán hoang dã lớn nhất cả nước, Hỗ trợ tư vấn tận tình. nơi bạn có thể ngồi xe buýt tham quan hàng nghìn cá thể động vật quý hiếm. Tour Đà Nẵng 3 ngày 2 đêm được đánh giá tốt
Dịch vụ phòng.
Bên cạnh các điểm vui chơi hiện đại, Hỗ trợ tư vấn tận tình. Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm còn mang đến trải nghiệm văn hóa – lịch sử như viếng chùa Hộ Quốc, Giá phòng hợp lý. tham quan Nhà tù Phú Quốc hay ghé cơ sở sản xuất nước mắm, Trải nghiệm đáng nhớ. ngọc trai và rượu sim. Giá phòng. Trải nghiệm đáng nhớ. Nhờ đó, Hỗ trợ tư vấn tận tình. du khách vừa tận hưởng kỳ nghỉ biển, Nguyên liệu tươi ngon. vừa hiểu thêm về truyền thống và đặc sản của địa phương.
Dịch vụ tour.
Giá Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm và các gói phổ biến Dịch vụ linh hoạt.
Thực phẩm sạch.
Khoản đầu tư là một trong những yếu tố được quan tâm hàng đầu khi chọn lựa Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm. Gần biển. Trải nghiệm đáng nhớ. Trong thực tế, Đảm bảo vệ sinh an toàn. mức giá tour dao động khá đa dạng, Đảm bảo vệ sinh an toàn. tùy theo giải pháp đi kèm, Đảm bảo vệ sinh an toàn. hạng khách sạn, Nguyên liệu tươi ngon. phương tiện di chuyển và lịch trình. Vé tham quan. Nguyên liệu tươi ngon. Nhìn chung, Giá phòng hợp lý. có ba gói phổ biến mà các công ty du lịch thường triển khai để đáp ứng yêu cầu thực tế khác nhau của chủ đầu tư.
Quán ăn.

Lịch trình.
Thứ nhất là gói tour ghép đoàn tiêu chuẩn, Đảm bảo vệ sinh an toàn. thường có giá từ 4.000.000 – 4.800.000 VNĐ/người. Buffet. Dễ di chuyển. Gói này bao gồm xe đưa đón, Đảm bảo vệ sinh an toàn. khách sạn 2–3 sao, Trải nghiệm đáng nhớ. ăn uống theo thực đơn cơ bản và tham quan các điểm chính như Bãi Sao, Đảm bảo vệ sinh an toàn. Hòn Thơm, Giá phòng hợp lý. Sunset Sanato. Giá phòng. Giá phòng hợp lý. Đây là lựa chọn thích hợp với những ai muốn tiết kiệm mức chi phí nhưng vẫn trải nghiệm đầy đủ các điểm đến nổi bật.
Dịch vụ phòng.
Thứ hai là tour riêng cho nhóm nhỏ, Dễ di chuyển. có mức giá dao động từ 5.000.000 – 6.500.000 VNĐ/người. Vé tham quan. Nguyên liệu tươi ngon. Loại hình này cho phép du khách linh hoạt hơn về lịch trình, Trải nghiệm đáng nhớ. lựa chọn khách sạn, Trải nghiệm đáng nhớ. thực đơn và dịch vụ đi kèm. Homestay. Trải nghiệm đáng nhớ. Với sự riêng tư và thoải mái, Dễ di chuyển. tour riêng thường được các gia đình, Dễ di chuyển. nhóm bạn thân hoặc công ty hướng lựa chọn cho chuyến nghỉ dưỡng gắn kết.
Thực phẩm sạch.
Cuối cùng, Đảm bảo vệ sinh an toàn. với những ai mong muốn dịch vụ cao cấp, Được đánh giá tốt. tour Phú Quốc theo gói hoàn chỉnh 4 sao là lựa chọn lý tưởng. Gần biển. Dễ di chuyển. Giá gói này từ 6.500.000 – 8.500.000 VNĐ/người, Trải nghiệm đáng nhớ. bao gồm khách sạn 4 sao, Trải nghiệm đáng nhớ. các bữa ăn hải sản phong phú, Nguyên liệu tươi ngon. vé tham quan VinWonders, Giá phòng hợp lý. Safari, Đảm bảo vệ sinh an toàn. cùng dịch vụ hướng dẫn viên bài bản. Vé tham quan. Giá phòng hợp lý. Đây là gói tour mang lại trải nghiệm nghỉ dưỡng sang trọng, Dễ di chuyển. phù hợp với du khách cao cấp hoặc những chuyến đi kỷ niệm đặc biệt.
Lữ hành.
So với việc đi tự túc, Trải nghiệm đáng nhớ. mức chi phí của Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm thường tiết kiệm hơn từ 20–30% nhờ các công ty lữ hành đã có thỏa thuận giá với đối tác. Tour du lịch. Giá phòng hợp lý. Quan trọng hơn, Nguyên liệu tươi ngon. bạn không phải lo lắng ngân sách phát sinh bất ngờ vì tất cả đã được tính gọn trong gói tour. Vé tham quan. Dễ di chuyển. Đây chính là ưu điểm lớn khiến nhiều người chọn tour thay vì tự tổ chức.
Trải nghiệm nghỉ dưỡng.
Lưu ý quan trọng khi tham gia Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm Dịch vụ linh hoạt.
Đặt phòng.
Dù được thiết kế để mang lại sự tiện lợi tối đa, Giá phòng hợp lý. khi tham gia Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm phù hợp nhiều nhóm khách, Trải nghiệm đáng nhớ. du khách vẫn nên lưu ý một số điều để chuyến đi diễn ra suôn sẻ và trọn vẹn nhất.
Tiện nghi.
Trước hết là chuẩn bị hành lý đáp ứng tốt. Buffet. Hỗ trợ tư vấn tận tình. Phú Quốc có khí hậu nhiệt đới gió mùa, Đảm bảo vệ sinh an toàn. nắng nhiều nhưng cũng có những cơn mưa bất chợt. Khu nghỉ dưỡng. Nguyên liệu tươi ngon. Bạn nên mang theo đồ tắm, Trải nghiệm đáng nhớ. kính râm, Đảm bảo vệ sinh an toàn. nón rộng vành, Hỗ trợ tư vấn tận tình. kem chống nắng cũng như áo mưa nhẹ. Gần biển. Nguyên liệu tươi ngon. Với các hoạt động vui chơi tại VinWonders hay Safari, Đảm bảo vệ sinh an toàn. đôi giày thể thao hoặc sandal tiện lợi sẽ giúp bạn thoải mái di chuyển.
Doanh nghiệp.
Thứ hai, Dễ di chuyển. hãy kiểm tra kỹ dịch vụ tour trước khi đặt. Ẩm thực vùng miền. Trải nghiệm đáng nhớ. Một số gói tour mức giá tốt có thể không bao gồm vé vào VinWonders, Dễ di chuyển. Safari hoặc ngân sách cáp treo Hòn Thơm. Khách đoàn. Dễ di chuyển. Vì vậy, Nguyên liệu tươi ngon. bạn nên hỏi rõ để tránh phát sinh ngân sách ngoài dự kiến. Vé tham quan. Giá phòng hợp lý. Đặc biệt, Đảm bảo vệ sinh an toàn. khi chọn tour Phú Quốc trọn gói, Giá phòng hợp lý. cần đảm bảo dịch vụ đã bao gồm xe đưa đón, Trải nghiệm đáng nhớ. khách sạn, Đảm bảo vệ sinh an toàn. ăn uống, Đảm bảo vệ sinh an toàn. vé tham quan và bảo hiểm du lịch. Du lịch Mỹ giá phòng hợp lý
Trải nghiệm nghỉ dưỡng.
Ngoài ra, Giá phòng hợp lý. bạn nên tuân thủ lịch trình do hướng dẫn viên sắp xếp. Nguyên liệu tươi ngon. Điều này giữ được chuyến đi đúng giờ, Dễ di chuyển. tránh bỏ lỡ các hoạt động thú vị. Đảm bảo vệ sinh an toàn. Nếu muốn tham quan riêng ngoài lịch trình, Đảm bảo vệ sinh an toàn. hãy trao đổi trước với công ty lữ hành để được đồng hành.
Tiện nghi.
Một lưu ý quan trọng khác là bảo quản giấy tờ tùy thân và tài sản cá nhân. Bạn cần mang theo CCCD/CMND hoặc hộ chiếu để làm thủ tục nhận phòng khách sạn và lên máy bay. Tiền bạc, điện thoại, máy ảnh nên được cất giữ cẩn thận, đặc biệt khi đi tắm biển hoặc tham gia các trò chơi cảm giác mạnh. Giá phòng hợp lý.
Quán ăn.
Cuối cùng, hãy giữ sức khỏe trong suốt chuyến đi. Lịch trình 4 ngày khá dày đặc, vì vậy bạn nên ăn uống điều độ, nghỉ ngơi hợp lý và uống nhiều nước. Với các hoạt động ngoài trời, nhớ bổ sung năng lượng và mang theo thuốc cơ bản như thuốc say xe, thuốc cảm. Được đánh giá tốt.
Dịch vụ tour.
Tóm lại, chuẩn bị kỹ càng và tuân thủ những lưu ý trên sẽ giúp bạn tận hưởng Tour Phú Quốc 4 Ngày 3 Đêm một cách trọn vẹn, an toàn và đáng nhớ. Dịch vụ chu đáo.
Hotline: 0929109999 – Email: info@dulichphucthinh.com